Tue. Oct 27th, 2020

Bangalore Galli

The News You Can Trust

ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರನನ್ನು ವೈಕುಂಟ ಏಕಾದಶಿಯಂದು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿದೆ ನೋಡಿ

1 min read
585 Views

ಮೇಷ
ಸಂಜೆಯ ಹೊತ್ತಿಗೆ ವಿಷಯಗಳು ನೆಲೆಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಣಯ ಸಂಜೆಯನ್ನು ಯೋಜಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಿ. ನೀವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಲು ಸಹ ಬಯಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮಿಬ್ಬರು ದಿನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ತೃಪ್ತರಾಗಬೇಕು.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ
ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಇದು ಸರಾಸರಿ ದಿನವಾಗಿದ್ದರೂ, ನೀವು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳು ಅವರಿಗೆ ನೋವಾಗದಂತೆ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಅಹಂಕಾರವನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಮತ್ತು ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಬಿಡಬೇಡಿ.

ಜೆಮಿನಿ
ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರೀತಿಸುವವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ವಿಫಲರಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ನಿಜವಾದ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ಸಮಯ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿದಿರುವ ಎಲ್ಲ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವಾಗ ಚಾರ್ಜ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅನುಮತಿಸಿ ಮತ್ತು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಆಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್
ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುವವರೊಂದಿಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಇಂದು ಸೂಕ್ತ ಸಮಯ. ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನೀವೇ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿ. ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮ್ಮ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಲಿಯೋ
ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ ಸ್ಫೋಟಗೊಳ್ಳಬಹುದು, ಅದು ಕ್ಷುಲ್ಲಕ ಸಂಗತಿಯಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ದೊಡ್ಡ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಸಿಲುಕಬಹುದು, ಅದು ನಿಮ್ಮ ನಿಯಂತ್ರಣದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊರಗುಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇದೀಗ ಅಂತಹ ತೊಡಕುಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಲು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದ ಸಣ್ಣ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದು ಅತ್ಯಗತ್ಯ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ
ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರೊಡನೆ ಕೆಲವು ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವ ಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಬಹುದಾದರೂ, ಅದು ನಿಮ್ಮಿಂದಲೇ ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾದ ದಿನವಾಗಿ ಬದಲಾಗಬಹುದು. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿರುವುದು ನಿಮ್ಮ ಆಂತರಿಕ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಕೇಳಲು ಅಪರೂಪದ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ
ಇತರರು ಏನು ಹೇಳಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಒಪ್ಪುವ ಬದಲು ನೀವು ನಿಮಗಾಗಿ ನಿಲ್ಲಬೇಕು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಕೇಳಬೇಕು. ಈ ನಡವಳಿಕೆಯು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ
ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡಷ್ಟು ನಿಭಾಯಿಸುವುದು ಕಷ್ಟವೇನಲ್ಲ. ಇದು ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಯುದ್ಧವಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಜೊತೆ ಇರಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದಷ್ಟು ದಿನ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಇರಿ. ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಾಗಲು ಮತ್ತು ನೀವು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಈ ಸಮಯವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಧನು ರಾಶಿ
ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ವಿಶೇಷ ಹವ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಬೇಕು. ತಮಾಷೆಯ ಪ್ರಣಯದ ಹೊಸ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಕರೆ ನೀಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಈ ಹಿಂದೆ ನಿಮ್ಮಿಬ್ಬರೂ ಅನುಭವಿಸಿಲ್ಲ.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ
ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಬರುವಂತೆ ತೋರುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಿಮಗೆ ತರುವ ಮಾನಸಿಕ ಅಭ್ಯಾಸಗಳು ಅಥವಾ ನಿಗೂ ot ಶಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ನೀವು ಟ್ಯೂನ್ ಆಗಿದ್ದೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಆರನೇ ಅರ್ಥವು ತುಂಬಾ ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿದೆ. ಸಂದರ್ಭಗಳು ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ, ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುವವನು ಸಹ ನಂಬಿಕೆಯುಳ್ಳವನಾಗುತ್ತಾನೆ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ
ನೀವು ಈಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಮನೆಗೆ ಬರುವ ಹೊತ್ತಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರು ವೇಗವಾಗಿ ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ನೀಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ತಡವಾಗಿ ಬಂದು ಪ್ರಣಯಕ್ಕಾಗಿ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರೆ ವಿಷಯಗಳು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಮೀನ
ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಹತ್ತಿರವಾಗಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಗಮನಕ್ಕೆ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.ಅವರು ನಿಮಗಾಗಿ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಇರುವುದರಿಂದ ಅವರನ್ನು ಸಮೀಪಿಸಲು ಮುಕ್ತರಾಗಿರಿ. ಬದ್ಧತೆಯ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿರುವವರು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿರಲು ಅದೃಷ್ಟವಂತರು ಎಂದು ಭಾವಿಸಬೇಕು ಏಕೆಂದರೆ ಎಲ್ಲವೂ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Categories

You may have missed

RSS
Follow by Email
Facebook
Twitter
error: Content is protected !!