Wed. Oct 28th, 2020

Bangalore Galli

The News You Can Trust

ನಿಮ್ಮಿಷ್ಟದ ದೇವರನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿದೆ ಎಂದು ನೋಡಿ

1 min read
500 Views

ಏರಿಯಸ್ (ಮಾರ್ಚ್ 21 – ಎಪ್ರಿಲ್ 20)
ಒಮ್ಮೆ ನಿಮ್ಮ ಚಾರ್ಟ್ spec ಹಾಪೋಹಗಳಿಗೆ ಒಲವು ತೋರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಬೀಸುವ ಮನಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ನೀವು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಬರುವುದನ್ನು ನಾನು ನೋಡಬಹುದು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿರುವ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಅಪಾಯವಾಗಿರಬಹುದು, ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಮುಂದುವರಿಯಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪೂರ್ವ-ಷರತ್ತು ಎಂದರೆ ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಪಾಲುದಾರರ ಕಣ್ಣುಗಳ ಮೂಲಕ ಜಗತ್ತನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ (ಎಪ್ರಿಲ್ 21 – ಮೇ 21)
ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಿಂತೆಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಇತರ ಜನರನ್ನು ದೂಷಿಸುವುದು ವಿಶ್ವದ ಸುಲಭವಾದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಆದರೂ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಹೇಳಲು ವಿಫಲವಾದ ಕಾರಣ ನೀವು ಭಾಗಶಃ ನೀವೇ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರಬಹುದು. ಯಾರಾದರೂ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರಬೇಕಾದರೆ, ನೀವು ಅವರೊಂದಿಗೆ ನ್ಯಾಯಯುತವಾಗಿ ಆಡಬೇಕು.

ಜೆಮಿನಿ (ಮೇ 22 – ಜೂನ್ 21)
ಯುದ್ಧಗಳು ಬರಲು ಸಿದ್ಧತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಮಾಂಡರ್ ಟೋಪಿ ಹಾಕಲು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಮಯ. ಭವಿಷ್ಯದ ಸಂಘರ್ಷಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಪೂರ್ವಾಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಲಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನೀವು ತುಂಬಾ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು ಸಂಭವಿಸುವ ಮೊದಲು ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ಕನಿಷ್ಠ, ಅದು ಸಿದ್ಧಾಂತವಾಗಿದೆ!

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ (ಜೂನ್ 22 – ಜುಲೈ 23)
ಮನೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ತಿಂಗಳ ಸಮಯಕ್ಕೆ ನಾವು ಬರುತ್ತೇವೆ. ಆಕಾಶ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುವ ಬದಲು, ನೀವು ಸುತ್ತಲೂ ನೋಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಸಾಮರಸ್ಯದ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವ ಸುಧಾರಣೆಗಳು ಅಗತ್ಯವೆಂದು ನೀವು ನೋಡಬೇಕು.

ಲಿಯೋ (ಜುಲೈ 24 – ಆಗಸ್ಟ್ 23)
ಇದು ಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ಸಂವಹನದ ಸಮಯ. ಆ ಫೋನ್ ಎತ್ತಿಕೊಂಡು, ಆ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ, ಆ ಟ್ರಿಪ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರಿ. ಹಣಕಾಸಿನ ಚರ್ಚೆಗಳು ಮತ್ತು ನಿರ್ಧಾರಗಳು ನಿರ್ಣಾಯಕವೆಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಎಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೂ, ನೀವು ಸತ್ಯಗಳನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಪಡೆಯದ ಹೊರತು ನೀವು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ.

ವಿರ್ಗೋ (ಆಗಸ್ಟ್ 24 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23)
ನೀವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ನೀವು ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಇರಬಹುದು. ನೀವು ಮುಂದೆ ಯೋಜಿಸುವ ಪ್ರಕಾರವಾಗಿದ್ದರೆ, ಒಂಬತ್ತು ತಿಂಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೀವೇ ಹೊಂದಿಸಿ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ, ಅವರು ಯೋಗ್ಯರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ.

ಲಿಬ್ರಾ (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23)
ನೀವು ಇಂದು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿರುವಿರಿ. ಕೇವಲ ನ್ಯೂನತೆಯೆಂದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿರುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿ. ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಸಂತೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮನೋರಂಜನೆ ಎರಡಕ್ಕೂ ಅವುಗಳ ಸ್ಥಾನವಿದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮೊಳಗಿನ ಆಳವಾದ ನೀವು ಬೇರೆಯದನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾದದ್ದು. ನಿಮ್ಮ ಹಾಸ್ಯಪ್ರಜ್ಞೆಗೆ ತೂಗುಹಾಕಿ.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 – ನವೆಂಬರ್ 22)
ಸಾಮಾನ್ಯ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾಪನೆಯು ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಬ್ಯಾಟರಿಗಳಿಗೆ ಪುನರ್ಭರ್ತಿ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ನೀವೇ ಕಳೆಯಲು ಮರೆಯದಿರಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದೃ long ವಾದ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಸುಧಾರಣೆಗಳ ಕುರಿತು ನಿಮ್ಮ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ, ಮತ್ತು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ವರ್ತನೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೂರವಿಡಲು ಬಿಡಬೇಡಿ.

ಸಗಿಟ್ಟೇರಿಯಸ್ (ನವೆಂಬರ್ 23 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 22)
ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವರ್ತನೆಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಬೇಕು. ಮುಂದಿನ ಎರಡು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸೌಹಾರ್ದ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ಇತರ ಜನರು ಹೇಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೋಡಿ, ಆಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಕಲಿಯಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಏನನ್ನಾದರೂ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬಹುದು.

ಕ್ಯಾಪ್ರಿಕಾರ್ನ್ (ಡಿಸೆಂಬರ್ 23 – ಜನವರಿ 20)
ನಿಮಗೆ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆ ಅಥವಾ ಆತಂಕವನ್ನುಂಟುಮಾಡುವ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು ಜಾಣತನ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕಡೆ ಇರುವುದು ನಿಜ, ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಉಪಯುಕ್ತ ಸಾಧನೆಯ ಗಾಳಿಯನ್ನು ಮತ್ತು ಸದ್ಭಾವನೆಯ ಭಾವನೆಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮಸಾಕ್ಷಿಯು ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್ (ಜನವರಿ 21 – ಫೆಬ್ರವರಿ 19)
ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಆಘಾತಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮರೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಹಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಅದೃಷ್ಟವಂತರು, ಏಕೆಂದರೆ ಇಂದಿನ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳನ್ನು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮತ್ತು ಆನಂದಿಸುವುದು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ಹೇರಳವಾಗಿ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿ.

ಮೀನ (ಫೆಬ್ರವರಿ 20 – ಮಾರ್ಚ್ 20)
ಆಲೋಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಕನಸುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಭವ್ಯವಾದ ಕಲ್ಪನೆಯಲ್ಲಿ ವಿಲೀನಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಏನು ಅನಿಸುತ್ತದೆ? ಇಂದಿನ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಕವಿಗಳು ಮತ್ತು ವರ್ಣಚಿತ್ರಕಾರರಿಗೆ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಆದರೆ, ನೀವು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಮೊದಲು ಯೋಚಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಬಹುಶಃ ಕೋಲಿನ ತಪ್ಪು ತುದಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Categories

You may have missed

RSS
Follow by Email
Facebook
Twitter
error: Content is protected !!