Tue. Oct 27th, 2020

Bangalore Galli

The News You Can Trust

ತಾಯಿ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ

1 min read
488 Views

ಮೇಷ
ನಿಮ್ಮ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಕಳೆದುಹೋಗಿದ್ದೀರಿ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಮತ್ತು ಆತ್ಮೀಯರೊಂದಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಿದೆ. ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಸಮಯ ಇರುವುದು ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವ ಜನರು ಈ ಮನೋಭಾವದಿಂದ ದೂರ ಮತ್ತು ಅನಗತ್ಯವೆಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗಮನವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ
ನೀವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವಿಭಿನ್ನ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಅತಿಯಾಗಿ ಯೋಚಿಸುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಹರಿಸಬೇಕು. ಅರ್ಥಹೀನ ವಿಷಯಗಳಿಂದ ವಿಚಲಿತರಾಗುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ. ನೀವು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಫಲವು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ.

ಜೆಮಿನಿ
ನೀವು ಪೂರ್ಣ ಹೃದಯದ ಸಹಕಾರವನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ ಕಾರ್ಯದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ನೀವು ಒತ್ತಿ ಹೇಳಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಭೀತಿಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎದುರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ, ಆದರೆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಉಸ್ತುವಾರಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿದಿನ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡಿ ಧ್ಯಾನ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಲಘುವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಬೇಡಿ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್
ನೀವು ಆಕಾರವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು. ಸೋಮಾರಿತನ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ .ೆಯಂತೆ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು.

ಲಿಯೋ
ಇಂದಿನ ದಿನವನ್ನು ಕುಟುಂಬದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಕಳೆಯಲಾಗುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಕೊಠಡಿ ಮತ್ತು ಮನೆಯನ್ನು ನವೀನಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಖುಷಿಪಡುವ ದಿನವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಜೊತೆ ಕೆಲವು ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವುದು ಮುಖ್ಯ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ
ನೀವು ಬಯಸುತ್ತಿರುವ ರೀತಿಯ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲು, ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಸ್ವೀಕರಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಇರಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಪಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ತಿಳುವಳಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸೆಮಿನಾರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಾಗಾರಗಳಿಗೆ ಹಾಜರಾಗುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ. ಸ್ಪಷ್ಟ ಗುರಿ ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ಇದು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ
ನಿಮ್ಮ ಶಾಂತ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಯುದ್ಧ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇತರ ಪುರುಷರು ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ, ಸರಕುಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಸಂಬಂಧಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕಡೆ ಇರಬಹುದು, ಆದರೂ ಅವು ಸಹಾಯಕವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ
ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಕಡಿಮೆ ದಿನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಬೇಡಿ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬಹುಮಾನ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಬಿಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ನಂಬಿಕೆ ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ.

ಧನು ರಾಶಿ
ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನವು ಇಂದು ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧತೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗದ ಸದಸ್ಯರು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದಾಗ ನಿಮ್ಮನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವೇ ಯಾರೊಂದಿಗೆ ಲಗತ್ತಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ಇದು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಬಹುದು.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ
ನೀವು ಇಂದು ಧನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳು ತೀವ್ರಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ನೀವು ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸರಿಯಾದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನುಂಟುಮಾಡಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಕಳೆಯಿರಿ. ಬಹುಶಃ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಸಂತೋಷದ ಕ್ಷಣದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ
ಅಕ್ವೇರಿಯಸ್, ನಿಮ್ಮ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಈ ವಿಚಿತ್ರ ಬದಲಾವಣೆ ಏನು ಎಂದು ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೀರಿ. ವಿವೇಚನೆಯಿಲ್ಲದ ಜನರು ಈಗ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ ಮತ್ತು .ಣಾತ್ಮಕವಾದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ.

ಮೀನ
ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವ ಸಮಯ ಇದು. ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಮತ್ತು ನೀವು ತುಂಬಾ ವೇಗವಾಗಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳಿ. ನೀವು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಚಲಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಧಾವಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನವಿಲ್ಲ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Categories

You may have missed

RSS
Follow by Email
Facebook
Twitter
error: Content is protected !!