Sun. Oct 25th, 2020

Bangalore Galli

The News You Can Trust

ಗುರು ರಾಯರನ್ನು ನೆಮ್ಮದಿಯಿಂದ ನೆನೆಯುತ್ತಾ ತುಲಾ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅಮೋಘ ಸಂತೋಷದ ಸುದ್ದಿ ಇದೆ ಓದಿರಿ

1 min read
207 Views

ಮೇಷ (ಮಾರ್ಚ್ 21 – ಏಪ್ರಿಲ್ 20):

ಸೂರ್ಯನು ನಿಮ್ಮ ಚಾರ್ಟ್ನ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತಾನೆ, ಅದು ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಈಗ ನಿಮ್ಮ ನಡುವೆ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ಸ್ಥಳ ಎಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕೆಂದು ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದ್ದರೂ, ಸಂಬಂಧಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವೆಂದು ನೆನಪಿಡಿ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ (ಏಪ್ರಿಲ್ 21 – ಮೇ 21):

ನೀವು ತಡವಾಗಿ ಕೆಲವು ಕಠಿಣ ಸಮಯಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಹಂತವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ವಿಷಾದಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಹೊಸ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಾಡಲಿರುವ ಎಲ್ಲ ಅದ್ಭುತ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಕನಸು ಕಾಣಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇದೆ!

ಮಿಥುನ(ಮೇ 22 – ಜೂನ್ 21):

ಸಂತೋಷದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ ಏನು? ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ರೋಮಾಂಚನಕಾರಿಯಾದ ಹೆಸರನ್ನು ಹಾಕಲು ನೀವು ಬಯಸದಿರಬಹುದು ಆದರೆ ನೀವು ಮಾಡದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಅದರ ದೃಷ್ಟಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ತಪ್ಪಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಚಲಿಸಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುವ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಕರ್ಕ(ಜೂನ್ 22 – ಜುಲೈ 23):

ನಿಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಮನವೊಲಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ಸಮಯ ವ್ಯರ್ಥ, ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಸರಿ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದರೂ ಸಹ ಅವರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಮಾಡಬಲ್ಲದು ಉತ್ತಮ ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಅವರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡಿ – ಅಥವಾ ಇಲ್ಲ.

ಸಿಂಹ(ಜುಲೈ 24 – ಆಗಸ್ಟ್ 23):

ಜೀವನದ ವೇಗವು ಇತ್ತೀಚಿನ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೋಗಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಬಹುಶಃ ವಿಶ್ರಾಂತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಒಂದನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಆದರೆ ಈಗ ಮತ್ತು ವಾರಾಂತ್ಯದ ನಡುವೆ ನೀವು ಇಲ್ಲಿ, ಅಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಮತ್ತೆ ಧಾವಿಸುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡದಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

ಕನ್ಯಾ (ಆಗಸ್ಟ್ 24 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23):

ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಬದಲಾವಣೆಯು ಹೆಚ್ಚು ಆಹ್ಲಾದಿಸಬಹುದಾದ ಹಂತದ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೋಜು ಮಾಡಲು ನೀವು ಕಾಯಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಹಬ್ಬದ ವಿರಾಮದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಯಾರನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ನೀವು ಯೋಜಿಸಿದ್ದೀರಾ? ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಈಗಲೇ ಮಾಡಿ!

ತುಲಾ (ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23):

ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕುಸಿತವು ಹಾದುಹೋಗುವ ಹಂತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮ ನಂಬಿಕೆ ಮತ್ತೆ ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ಬರಲು ಇದು ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಜನರಿಗೆ ಸವಾಲು ಹಾಕುವ ಬಯಕೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ. ನೀವು ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಶತ್ರುಗಳನ್ನಾಗಿ ಮಾಡದಂತೆ ಎಚ್ಚರವಹಿಸಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 – ನವೆಂಬರ್ 22):

ಇಂದು ನಿಮಗಾಗಿ ಹೇಳಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಲು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ನೀವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತೀರಾ? ಖಂಡಿತ ಇಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಸ್ವಭಾವವು ಇತರ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೋ ಅದಕ್ಕೆ ನಿರೋಧಕವಾಗಿರಬೇಕು. ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಎಣಿಕೆ, ಪದಗಳು ಇಲ್ಲ.

ಧನು(ನವೆಂಬರ್ 23 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 21):

ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ತ್ವರಿತ ಹಣವನ್ನು ಹಿಡಿಯಬೇಕಾದರೆ ಇಂದು ಮತ್ತು ನಾಳೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಏನಾದರೂ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯವಹಾರವೆಂದು ತೋರುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದು ಬಹುಶಃ ಆಗಿರಬಹುದು (ಯಾವುದೇ ಗ್ಯಾರಂಟಿಗಳಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ), ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ, ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ.

ಮಕರ (ಡಿಸೆಂಬರ್ 22 – ಜನವರಿ 20):

ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನು ನಿಮ್ಮ ಚಿಹ್ನೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಸೌರ ವರ್ಷವು ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈಗ ಮತ್ತು ನಂತರ 2020 ರ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ. ಅವುಗಳು ದೊಡ್ಡ ಯೋಜನೆಗಳಾಗಿರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ, ನೀವು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕೆಂಬುದರ ಸಾಮಾನ್ಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕರೆದೊಯ್ಯುವ ರೀತಿಯಾಗಿದೆ.

ಕುಂಭ(ಜನವರಿ 21 – ಫೆ .19):

ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನೀವು ಭಾವನೆಗಳಿಂದ ದೂರವಿರುವಂತೆ ಕಾಣಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಅದು ನಿಜವಲ್ಲ – ನೀವು ತಾರ್ಕಿಕ ಕೋನದಿಂದ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ನಿಜ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಂದು ತರ್ಕಬದ್ಧ ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಕರೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ.

ಮೀನ (ಫೆ .20 – ಮಾರ್ಚ್ 20):

ನೀವು ಜಗತ್ತನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಅನೇಕ ಜನರ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು, ಮತ್ತು ಆ ಜನರು ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಮರೆಯುವುದಿಲ್ಲ -ಮತ್ತು ಆಗಿರುವ ಕಾಸ್ಮಿಕ್ ಶಕ್ತಿಗಳೂ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Categories

You may have missed

RSS
Follow by Email
Facebook
Twitter
error: Content is protected !!